Tambayoyi

Barka dai, zo ka shawarci samfuranmu!

Tambayoyi

TAMBAYOYI DA AKA YAWAN YI

Tambaya: Waɗanne ayyuka kuke bayarwa?

A: Muna ƙera kayan kwalliyar filastik da kuma samar da sassan allurar filastik don samfuri da samar da girma.Muna kuma samar da sabis ɗin ƙirar ƙira.

Tambaya: Ta yaya zan iya tuntuɓarku?

A: Kuna iya aiko mana da tambaya ta hanyar imel, WhatsApp, Skype ko WeChat. Za mu amsa muku a cikin awanni 24.

Tambaya: Ta yaya zan sami zance?

A: Bayan mun karɓi RFQ ɗinku, za mu ba ku amsa cikin awanni 2. A cikin RFQ ɗinku, da fatan za a ba da waɗannan bayanan da bayanai don mu aiko muku da farashi mai tsada dangane da buƙatunku.) Zane zanen 2D a cikin PDF ko JPG format & 3D ɓangaren zane a UG, PRO / E, SOLIDWORKS, CATIA, CAD, STP, X_T, IGS, PRT, DWG, ko DXFb) Bayanin guduro (Datasheet) c) Bukatar yawaitar shekara-shekara don sassan

Tambaya: Me zamu yi idan ba mu da zane-zane?

A: Kuna iya aiko mana da samfuran ɓangaren filastik ko hotuna tare da girma kuma zamu iya samar muku da mafita ta fasaha. Zamu kirkira.

Tambaya: Shin za mu iya samun wasu samfuran kafin samar da taro?

A: Ee, za mu aiko maka da samfuran tabbatarwa kafin fara samar da kayan masarufi.

Tambaya: Saboda banbancin lokaci tare da China da ƙasashen ƙetare, ta yaya zan sami bayanai game da ci gaba na oda?

A: Kowane mako muna aika rahoton ci gaban samarwa kowane mako tare da hotunan dijital da bidiyo waɗanda ke nuna ci gaban samarwa.

Tambaya: Menene lokacin jagorarku?

A: Lokacin daidaitaccen lokacin jagorarmu don samarda mudu shine makonni 4. Domin sassan filastik sune kwanaki 15-20 dangane da yawa.

Tambaya: Mene ne lokacin biyan ku?

A: 50% azaman ajiyar biyan kuɗi, za a biya 50% ma'auni kafin aikawa. Don ƙarami kaɗan, mun karɓi Paypal, za a ƙara hukumar Paypal zuwa oda. Don babban adadin, an fi son T / T

Tambaya: Ta yaya zan iya tabbatar da ingancinmu?

A: A lokacin yin gyare-gyaren, muna yin abu da kuma duba ɓangare. Yayin samar da bangare, muna yin cikakken ingancin dubawa 100%

kafin kunshi da ƙi kowane ɓangaren da bai dace da ƙimar ingancinmu ba ko ƙimar da abokin kasuwancinmu ya amince da ita ba.

KANA SON MU YI AIKI DA MU?